Search results for: aeris

Pages: 1
1
[You are not allowed to view links. Register or Login]
Sa FF8 ata si rinoa, si aerith(aeris), tifa at yuffie yung party members na babae sa FF7. Si reno ata yung redhead.
si Reno spread nga :)
like ko din yun ninja na girl, si yuffie yun diba?

pero the best tag team talaga yung dalawang kalaban :wow:




2
Pinoy Lifestyle / Re: What's your favorite Name?
« Message by moonkae on 09-08-13 01:53 PM »
Aeron and Aeris :wub:

3
Tambay tayo dito! / Re: PD Fans Club! <3<3<3
« Message by sirenxchii on 03-27-13 10:39 AM »
basta sis lady. Sayang lang unli ko. Buntis nanaman 2 kong aso. :o
may 3 pa ako female puppies.
I will name them Lilith, Morrigan and Aeris.

4
PD Forum Games / Re: Describe the person above you!
« Message by skyflakes on 01-12-10 07:05 PM »
crush nya siguro si Aeris ng ff7 :lmao:

5
Aeris Theme - Final Fantasy Advents :jam:

6
[You are not allowed to view links. Register or Login]
patulong naman sabi nila @trick daw kaylangan anu ba yoon?

@trick for smart
 
[You are not allowed to view links. Register or Login]url
 
@trick for globe
 
[You are not allowed to view links. Register or Login]url
 
:thumbsup:

7
Music and Radio / Re: Anong Instrumental ang gustong-gusto mo?
« Message by this.is.me on 09-02-11 01:10 AM »
[You are not allowed to view links. Register or Login]
To Zanarkand
- Final Fantasy X Piano Collections
It reminds me!!!

Final Fantasy VII Piano Collections naman ang sa 'kin. From Tifa's Theme to Aeris' (but I prefer Aerith's) Theme. Men, relaxing.

8
School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE I
Floor : 3RD
Room / Group No.: 323

1.MORALIDAD VANESSA ARMOJALLAS
2.MORALINA SOFIA SANCHEZ
3.MORALLO BONETH ZORILLA
4.MORAN MARIA EUNICE CORBITO
5.MORAN ROSITO JAY SAN PEDRO
6.MORANCIL RYANN DAN PONCIANO
7.MORANDANTE JOHN RUEL CARILLO
8.MORANDARTE MARIFE PAREJA
9.MORANO JAY DARYL CATIG
10.MORANO MARY CEARELLE GIMENO
11.MORANO MARY GRACE GIMENO
12.MORANTE FLORDELIZA MARCOS
13.MORANTE FREDDIE MESA
14.MORANTE JERLYN ROMERO
15.MORANTE MAC ORIEL BACOLOD
16.MORANTE RACHIEL ANNE VELASCO
17.MORANTTE MARIA PAULITA SOLEDAD AGNER
18.MORATA ALEROSE GALBAN
19.MORATA ANNALYN ERENCE
20.MORATA MARY FAITH DIOQUINO
21.MORATA MARY JANE SANTOS
22.MORATALLA JOEMAR MARTINEZ
23.MORATE FELINO JR VALERA
24.MORAŅA BRACEWELL SALVADOR
25.MORAŅA RUBY ELEANOR ROJAS


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE I
Floor : 3RD
Room / Group No.: 324

1.MORAŅO MARIA CRISTA TEODOSIO
2.MORCILLA ALBERT CAMPOMANES
3.MORCILLA CHRISTINE JOY BUŅO
4.MORCILLA CRISTINA MONTANTE
5.MORE ANGELIQUE ANN TRINIDAD
6.MORELOS MARY ANNE CRUZ
7.MORENO ALDWIN NEIL BERNAL
8.MORENO ALICE CALMA
9.MORENO ALMA MAE MIGUEL
10.MORENO BENJIE CARL GONZALES
11.MORENO DARA KATHRIA BENCITO
12.MORENO FLORENCE IMELDA FLORES
13.MORENO HANNAH SY
14.MORENO JORESS MOLLEDA
15.MORENO KAREN JOY ESTEBAN
16.MORENO KATHERINE JOY MARQUEZ
17.MORENO KHALIL CLARK OMUGTONG
18.MORENO KRISELLE SANCHEZ
19.MORENO KRISTEL ANN RAYMUNDO
20.MORENO LEAN LORENZO DAQUIZ
21.MORENO MA MAE KRISTINE SASON
22.MORENO MARY ANN SABALLO
23.MORENO MARY LAE CAMPOSAGRADO
24.MORENO MARY WILLA MANIEVO
25.MORENO MAUREEN TACURDA


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE I
Floor : 4TH
Room / Group No.: 416

1.MORENO ME ANN RIATA
2.MORENO MELISSA JANE MOLABOLA
3.MORENO REYNALDO JR INSIGNE
4.MORENO RICARDO JR GONZALEZ
5.MORENO RONALD ALLAN CARLO SY
6.MORENO RUBYLYN FERRATER
7.MORENO SOFRONIO RAJIV JR MANUEL
8.MORENO-LACALLE HANZ KRISTIAN MENDOZA
9.MORES DENMARK MANAL
10.MORES DESIREE MENDEZ
11.MORES PAULA KHRISTIE SEMBRANO
12.MORET MIKKO CAPANZANA
13.MORETO JUDITH SONGALIA
14.MORFI IRISH DE LEON
15.MORGA EDSEL JOHN RAMOS
16.MORGADO BENJAMIN JR TORRES
17.MORICO PEACHY CORTEZ
18.MORIDO HAIDEE FERIA
19.MORIDO MARIA AIDESSA GAMIS
20.MORIDO NOEL NARCISO
21.MORILLA FEGILYN PEŅAMORA
22.MORILLA ROSALIND BULATAO
23.MORILLA SHEANNE BUCCAT
24.MORILLO CAMILLO CARLO CATUD
25.MORILLO ERIC JOHN GARCIA


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE I
Floor : 4TH
Room / Group No.: 417

1.MORILLO JANE NILLO
2.MORILLO JAYSON BERT MARIANO
3.MORILLO JULIE MAE SIERVO
4.MORLA LORELIE MORALES
5.MOROTA KOREENA BARBARA PENULLAR
6.MORQUIANOS HERLY GERMAN
7.MORRADAS JESIEL MERCADER
8.MORRIS KATRINA AGUILA
9.MORRIS KRISTAL LYN CALLEJA
10.MORRONDOZ MARY ANN MONTON
11.MORTA AIRENE NAZ
12.MORTA GAY QUILANG
13.MORTA JOHN ALDRIN PULGAR
14.MORTA JULUIS ANDREW PULGAR
15.MORTA MELVIN PAUL SALAZAR
16.MORTE AISA REGALADO
17.MORTEGA ARNEL GABRIEL
18.MORTEGA MARNI ALVIE PAVERICIO
19.MORTEL ALJEN RENZ DEL MUNDO
20.MORTEL ANGELIE MANIPOL
21.MORTEL JAYCE ELAINE CAYETANO
22.MORTEL JAYIDA TRUCILLA
23.MORTEL MARL LAWRENCE DELA PAZ
24.MORTEL NICK NUAL
25.MORTEL PREDESDANTE LINSANGAN


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE I
Floor : 4TH
Room / Group No.: 418

1.MORTEL SHEENA KARL MABALE
2.MORTERA ROVIE ANNE CRISZETTE BALBIN
3.MORTIL CEZILL AGUINALDO
4.MORTIZ MELANIE BAYLOSIS
5.MORTIZ REA PEŅAMORA
6.MORTOS SHERRYL MALLA
7.MOSCA IAN KARLO CUETO
8.MOSCA JOYCE PARAN
9.MOSCAYA DENNISSON UY
10.MOSINAS ROSALYN ALAS
11.MOSLIM POTRISAM LAGUINDAB
12.MOSQUEDA JENNIFER PANGILINAN
13.MOSQUERA MA CHARLOTTE XAVILES
14.MOSQUITE JOHN MICHAEL SAN PEDRO
15.MOSQUITO ALPHANIE FABRO
16.MOSTAJO MARK DOMER TAPICAN
17.MOSTAZA SARAH JOY MARQUEZ
18.MOSTOLES AMELIA LEAŅA
19.MOSUELA ROSELLA CASTILLO
20.MOTA JENNIFER JILL JARIN
21.MOTA MARK ANTHONY HERMOSURA
22.MOTE KRISTLE JANE MEERA
23.MOTEL PEARL LYNN SALAZAR
24.MOTOL JAMEE CANLAS
25.MOTONG NANCY PALISOC


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE I
Floor : 4TH
Room / Group No.: 419

1.MOTRIL JOHN CARLO AWIT
2.MOTUS STEPHEN JALBUENA
3.MOULIC JAN PATRICK MANALO
4.MOULIC JEUNESSE MAIA FAE PERALTA
5.MOVIDA MARY FAYE FABIAN
6.MOVILLA EVANEZA MELANIO
7.MOYA MA CRISTINA BLANCHE
8.MOYA MARGAUX SOCORRO SALCEDO
9.MOYA MARK CRIS DURAN
10.MOYANO ANNABEL MILA
11.MOYON MAGGIE MAY CASIPE
12.MOZO JESSA LYN MARGARETT UMALI
13.MOZO MARVIN TAN
14.MOZO NIKKA TORINO
15.MOZO RAINIEL ANDREW NERY
16.MUCHILLAS MCNEIL ESTEBAN
17.MUEGA CLARENCE GAIL MURILLO
18.MUELAN ROVILLA PAGUNTALAN
19.MUGAS PAULA ELAINE OCAMPO
20.MUGAT DAVE WARREN ARELLANO
21.MUGAT DIANA ROSE ARELLANO
22.MUGOT ERICK KRIS CALINAWAGAN
23.MUGOT IAN KARLO MONJARDIN
24.MUHANA JULIUS ADRIAN MENDOZA
25.MUHI SHEENA REGENCIA


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE I
Floor : 4TH
Room / Group No.: 420

1.MULA CESAR PANGASIAN
2.MULA MARIE SHIELA EDERA
3.MULA RODA DEVELLES
4.MULANO HANZEL TEODOSIO
5.MULDONG RACHELLE MIRANDA
6.MULI MARIA CONCEPCION DATIJAN
7.MULI PAULA BIANCA CANLAS
8.MULINGBAYAN JEFFREY BARRALES
9.MULLENO KATHERINE AMOR TALUSIG
10.MULLET MARIA CIELITO BUNYI
11.MUNAR JULIUS TOLENTINO
12.MUNAR MA VALERIE LOREEN ROMERO
13.MUNAR NOVIE FIRST ESPINELI
14.MUNAR SHEILA MAE ARGONZA
15.MUNARRIZ MARK-KEVIN BAYAN
16.MUNCADA REINA DIANGO
17.MUNCAL JANCELYN TINTERO
18.MUNCAL JAYSON PHILIP PONCE
19.MUNDA ANDREA SILVA
20.MUNDAN JANE DE LUNA
21.MUNDAS MOHAMMAD ALI SAGORIO
22.MUNDIGUING DORCAS DUMAPIS
23.MUNDIN MARIE JOYCE MAYUGA
24.MUNDOC RODA BALLOS
25.MUNGCAL DINDO DE ALA


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE I
Floor : 4TH
Room / Group No.: 421

1.MUNGCAL MARK ANTHONY ONDRADE
2.MUNGCAL NIŅA CELESTE VILLAMAYOR
3.MUNIO JENNELYN LEAL
4.MUNIO KATRINA RUIZ
5.MUNSAYAC MERCY MANAHAN
6.MUPAZ JERUBELLE JOY TUBALLA
7.MURALLON DENVER LOPEZ
8.MURCIA LIEZL INOCENCIO
9.MURCIA REIZA SIGA-AN
10.MURCIANO KAREN JOY EBUENGA
11.MURILLO BRYAN DELA CUESTA
12.MURILLO CHARLES ANTHONY EVANGELISTA
13.MURILLO CHARLES VIRGIL YU
14.MURILLO MARIA PIA MAGO
15.MURILLO MARK REVILLA
16.MURILLO RENEE MARIE ARNAD
17.MURILLO RHESAN FONTANILLA
18.MURILLO RUTH AVEGAIL MACAPUGAY
19.MURILLO TRACHELLE GONZALVO
20.MURILLO VINCENT MARK DUHAYLUNGSOD
21.MURILLO ZALDY QUIJANO
22.MURRIEL MA CHARISSE ISABEL AVERION
23.MUSA DENNIS YASIS
24.MUSCA ANA LORENA MASA
25.MUSICO FRANCES REYNOVA MIŅANO


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE I
Floor : 4TH
Room / Group No.: 422

1.MUSICO MARIA GUILA JASARENO
2.MUSLAD CHIARA LIM
3.MUSNGI ALEXIS GUEVARRA
4.MUSNGI MERYANN BERNABE
5.MUSNGI MICHAELLE ANN HUERTA
6.MUSNGI ROSE ANNE GUEVARRA
7.MUSNI DARYLL NGIPEN
8.MUSNI PIO BENEDICT DEL ROSARIO
9.MUSNIT IAN CHRISTOPHER NIDOY
10.MUSTAFA NURJIA JUMAANI
11.MUSTERA MELINDA SIBULAN
12.MUSŅGI KATRINA ERIKA CARREON
13.MUSŅGI MICHAEL ABLIS
14.MUTIANGPILI MARIA SHIELA EVANGELISTA
15.MUTIN SAHARA DAKSLA
16.MUTUC ALLEIN OLARTE
17.MUTUC GISELLA BERNADETTE DE GUZMAN
18.MUTUC JAY JAY IGNACIO
19.MUTUC JENNELYN LOPEZ
20.MUTUC MARIA RAFAELLA BACANI
21.MUTUC RIC JASON CHAN
22.MUTYA MISHAEL LEE VAN CATAPANG
23.MUYANO FLOROSE VIE PALLAYA
24.MUYANO JOHN MARK CATINDIG
25.MUYANO JOHN PHILIP GATINGA


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 2ND
Room / Group No.: 208

1.MUYCO ALDRIN FERMALES
2.MUYCO JANNO RAY FERMALES
3.MUYCO MARIVIC SADIA
4.MUYOT MARDY SUŅGA
5.MUYRONG MYKA JANINA DEL VALLE
6.MUZONES MELROSE LOPEZ
7.MUŅOZ AGNELIA GALLARDO
8.MUŅOZ CHERRY PIE SALAC
9.MUŅOZ HIRAYAMA ROXAS
10.MUŅOZ JEMPSON ESTRADA
11.MUŅOZ JOANE PELIŅO
12.MUŅOZ JOVELLE SARARAŅIA
13.MUŅOZ MARC LESTER CANLAS
14.MUŅOZ REINA ESTEBAN
15.NAAG MARISOL BELLO
16.NAAGAS AISAH SAMILLANO
17.NABABLIT EDEN ROSE SILOS
18.NABABLIT ELLA MARIE SILOS
19.NABAYAN SHEILAH MARILEN ALCOS
20.NABIA MONICA LILLO
21.NABLE CRISELDA DAPIN
22.NABOA JERMELYN CARBON
23.NABONG JERAMIE LUMANOG
24.NABONG MARY GRACE GARCIA
25.NABONG MIVERLY DE LOS REYES


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 3RD
Room / Group No.: 309

1.NABONG RICKY ASENAS
2.NABONG ZARAH SULTAN
3.NABOR ARJAY DALISAY
4.NABOR LORIE MAE CASTRO
5.NABOR MARICRIS AVESTRUZ
6.NABUA AINA-BELLE MANGALINDAN
7.NABUA KENO TUBIERA
8.NACABU-AN CHERYL ANNE FLORES
9.NACAR CLARA MAE CORTEZ
10.NACAR JANICE BERNAL
11.NACAR JUSTINE NICHOLES BANIQUED
12.NACARIO CAROL BUENO
13.NACARIO CRECHELLE DELA CRUZ
14.NACARIO JULIUS MANIQUIS
15.NACASI CRISTINE JOY BAUTISTA
16.NACENO RACHELLE RABAGO
17.NACES SANDRA MANDIGMA
18.NACIANCENO JOHANN CARL TOLENTINO
19.NACINO JOY ORBETA
20.NACION AERIS JANICE DUBLADO
21.NACION ROSALYN BUENO
22.NACION SHARON GLODO
23.NACION SHYNE LEDAMA
24.NACIONAL JONALYN CLENISTA
25.NACIONAL JULIE ANN DACUT


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 3RD
Room / Group No.: 310

1.NACIONALES FRANCE ANN RICAFRENTE
2.NACIONALES MA ELENA SANCHEZ
3.NACIONALES MARY JOY ESCANDOR
4.NACIONALES NIEVA GEVERO
5.NACIONALES VONN ELVIN BAQUILLOS
6.NACIS ARCENI NAPAGAO
7.NACIS RALPH JHANN DINAMLING
8.NACPIL HAZEL BAUTISTA
9.NACPIL IVAN NICO QUIZON
10.NACUA GUILLDA ERA
11.NADA KHRISTINA JOANA IGLORIA
12.NADADO EDEN ALPER
13.NADAL JOSE CARLO DUMILON
14.NADAYAO JOHN PAUL FULGENCIO
15.NADAYAO MARIA ELRONA OCAMPO
16.NADERA ALVIN GUERERRO
17.NADERA REINA REGINA AMATORIO
18.NADIAHAN TIM LAURENCE SAROL
19.NADONZA MA MAGDALENA ARRIETA
20.NADRES MITCHELLE IAN RAMOS
21.NADUGO MARK VINCENT SUPNET
22.NADURA MARY GRACE SANSAET
23.NADURA SISA GREGORIO
24.NADURATA KAREN JOYCE ANN CAMACHO
25.NAEL MARIA CHRISTINA GONZALES


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 3RD
Room / Group No.: 311

1.NAELGA RACHEL MAESTRE
2.NAERGA LEFF ABANEZ
3.NAGAL JONABETH EMBILE
4.NAGAL KRISTINE DIAZ
5.NAGAL MEL KENIETH FERNANDEZ
6.NAGAL MYRA MIE PONCE
7.NAGAL PILAR VELASCO
8.NAGAL RODERICK GONZAGA
9.NAGALES JOHN ANDREW DETAL
10.NAGAR NERISSA DARIA
11.NAGAŅO ARVEN SISON
12.NAGECES ANA KATRINA IBAY
13.NAGERA ANGELITA DE VERA
14.NAGPACAN MARJORIE GARCIA
15.NAGPATON JEANY NUŅEZA
16.NAGRAMA JONNALYN ALMEDA
17.NAGRAMPA IRISH AIRA LEDESMA
18.NAGTALON BLESSING AGREGADO
19.NAGTALON JANICE CORAMMENG
20.NAGUE ROMULUS CORPUZ
21.NAGUIT AN-ANNE LAYUG
22.NAGUIT BIANCA CAMILLE BONIFACIO
23.NAGUIT CHRISTINE DELA CRUZ
24.NAGUIT KRISAN KARLA GONZALES
25.NAGUIT LEAH PABLO


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 3RD
Room / Group No.: 312

1.NAGUIT PAUL JOHN LACANLALE
2.NAGUSARA MICHELLE JACUTINA
3.NAINGUE SANDRA PABLO
4.NAJARRO HEATHER DAE YU
5.NAJORDA AL FRANCIS SANTIAGO
6.NAJOS VANISSA DAHILAN
7.NAKAMURA JOHN MARVIN TIBLE
8.NAKANISHI YOSHIO JAY MENDOZA
9.NAKASHIMA AILYN OCZON
10.NAKPIL GELEEN SIDON
11.NALANGAN JOAN VANESSA YACO
12.NALANGAN MAEFLOR VENTURA
13.NALDA MA KARREL CRUZ
14.NALDO ROSA CARLA VIOLA
15.NALDOZA JOESAM BESANDE
16.NALDOZA JOSEPHINE JOY MANZANO
17.NALDOZA RANIER RITCHIE SUELO
18.NALE ANNABEL MIRANDA
19.NALE MELISSA BACLAGON
20.NALICAT HERSHEY QUIJANO
21.NALING RENE ENRICO LABAO
22.NALLAS JEFFERSON DELA CRUZ
23.NALLATAN COLEEN GONZALES
24.NALO KATRINA CRISELDA
25.NALUGON JULIE LABESTE


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 3RD
Room / Group No.: 313

1.NALUNDASAN JAYSON ESTRADA
2.NALUS JOYCE ANNE STA CRUZ
3.NALVA JEHAD GUCELA
4.NAMALATA DONALINA
5.NAMO ROCHELLE RIZON
6.NAMOCA JOHN PAUL BUNING
7.NAMOCO JODYLYN AZUCENA
8.NAMOG REAH SISON
9.NAMUAG EMMA MARIE MUGA
10.NAMUCO CARMINA ALGERRIE REYES
11.NAMUCO REIZEL TRACY QUITOLBO
12.NANG ACEL BARLAS
13.NANGCA ALBERT CARLO PABLO
14.NANIONG CHEVY CHASE REYES
15.NANIONG GENETTE GRACE DURWIN
16.NANIONG KIM DELOS SANTOS
17.NANO LYDIA CAMEŅA
18.NANQUIL SHERRI TORRES
19.NANTES DENNIS ISRAEL CASTILLO
20.NANTIN ARVIN
21.NANZAN JOAN DE MESA
22.NAOE JAVLIN WONG
23.NAOE MAUREENE ARVIE SO
24.NAONG AILEEN GIMANG
25.NAPA ARJAY ILAO


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 3RD
Room / Group No.: 314

1.NAPA MARIA KATHERINE BANCORO
2.NAPALA LORELIE BENITO
3.NAPATA ARNULFO JR DELA CRUZ
4.NAPAWIT JANE PEUSCA
5.NAPEŅAS CHARLES KRISHNAR FIEGALAN
6.NAPEŅAS RIVVEN MONTALBO
7.NAPI PERCIVAL BUSTAMANTE
8.NAPIERE CHRISTOPHER DEDACI
9.NAPILOT JOSSETH VITO
10.NAPO PATRICK JOHN CRUZ
11.NAPOLES JACQUELYN MINDANAO
12.NAQUILA LILIBETH CESAR
13.NAQUITA JESELO MONARES
14.NARAG CHRISTINE JOY GARCIA
15.NARAG SHAINE TUMALIUAN
16.NARAG YVETTE RAMIREZ
17.NARAGDAO SARAH MAY BERNARDO
18.NARANJO ABRAHAM DIQUITO
19.NARBONETA MARY MAYLENE TAN
20.NARBONETA PAMELA LOU ABUSTAN
21.NARBONITA KARLA BETTINA CARIT
22.NARCE ARVETH MARIE CORNEJA
23.NARCISE DANIEL ALEXANDER BALDAGO
24.NARCISE ROLANDO MANAGUELOD
25.NARCISO ANNA JHERICA SAN ANTONIO


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 3RD
Room / Group No.: 315

1.NARCISO DESIREE BAUTISTA
2.NARCISO JERALD RANDELLE CRUZ
3.NARCISO JOY DE GUZMAN
4.NARCISO MA GRACIA JOSEPHINA SALAZAR
5.NARCISO MARIO GALANG
6.NARCISO SOCRATES LEGASPI
7.NARDO GRETCHEN BISQUERA
8.NARDO MARYJANE CEPE
9.NARDO MICHELLE GUMAPOS
10.NARDO REYNALDO CORONIA
11.NARDO SYLVIA MICHELLE CEPE
12.NARDO VIRGIE YMAS
13.NAREDO ANALYN MALABANAN
14.NARES EMELYN JOY BLANQUEZA
15.NARES MATTHEW SUY
16.NARES THEODY RAY GRAGASIN
17.NARIO CINDY NEPOMUCENO
18.NARIO ZYRA MAE CARALDE
19.NARIT CECILE NOYNAY
20.NARITO CHERYL ANN GALANG
21.NARITO JASMINE DAYAO
22.NARITO JESSICA MALVAR
23.NARITO MA CARISSA BAGUS
24.NARITO RICA JOY GABIOTA
25.NARIZ MA GEMMA SALUDARIO


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 4TH
Room / Group No.: 409

1.NARNE LOVELY DIANA RAMIREZ
2.NARNE VANESSA GRACE RAMIREZ
3.NARON ZAIDA DIZON
4.NARRA RAMSES ESPLANA
5.NARTATES MARIEJUNE MENDAROS
6.NARTATES RAQUEL TABIRAO
7.NARTATES RHANDY CRUZ
8.NARTATEZ AMELIA MODINA
9.NARVACAN CINDY HERNANDEZ
10.NARVACAN JANE KAITHLINE MALALUAN
11.NARVADEZ MARIANNE AUSTRIA
12.NARVAEZ BRIX ANGELO BRUCE
13.NARVAEZ BRYAN SOCORRO BRUCE
14.NARVAEZ JAYVELYN BONGANAY
15.NARVAEZ JOY MARIANNE CASTOR
16.NARVAEZ MAE ANN DAGDAGAN
17.NARVAJA RIZZA ABAYARI
18.NARVASA CAMILLE ANN SANTOS
19.NARVASA GRACE OCUMEN
20.NARVAZA NOEMI ORDANES
21.NARZOLES MARY JOY FRANCIA
22.NASOL GLECIELYN MONTEMAYOR
23.NASTOR FLORY DAMANCE
24.NASTOR MARILYN OBRA
25.NASTOR MARVIN PALTING


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 4TH
Room / Group No.: 410

1.NASTOR MYLA USTARES
2.NASTOR NIŅA BUENA DELA PEŅA
3.NATAD DIANA JEAN SARMIENTO
4.NATANAUAN ABEGAIL OLDAN
5.NATANAUAN ALEKSIS OLDAN
6.NATANAUAN GENELOU MENDOZA
7.NATAYA CARLO JAMES GALDO
8.NATINO ROXANNE JUSTINE APELADO
9.NATIVIDAD ALYSSA JOY ILAGAN
10.NATIVIDAD ARTURO REYES
11.NATIVIDAD CARLA MARIE SANTIAGO
12.NATIVIDAD CHONA LOU SARNO
13.NATIVIDAD DIOSSE MARC SALVA CRUZ
14.NATIVIDAD FRANCIS JEFFREY DAVID
15.NATIVIDAD IRENE REYES
16.NATIVIDAD JACKIE PAUNE
17.NATIVIDAD JENNIFER MIRANDA
18.NATIVIDAD JEROME GARCIA
19.NATIVIDAD JHIESSEY MYLCA VERAQUE
20.NATIVIDAD JIEZLE QUIRANTE
21.NATIVIDAD JOAN BARTOLOME
22.NATIVIDAD JOHN JED LANUZA
23.NATIVIDAD LESLIE ANN ACBANG
24.NATIVIDAD LOU HAZEL REYES
25.NATIVIDAD LOUISE ABQUINA


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 4TH
Room / Group No.: 411

1.NATIVIDAD MA CRISTINA BARTOLOME
2.NATIVIDAD MICHAEL OBENA
3.NATIVIDAD NOEL JR STA CRUZ
4.NATIVIDAD REYMOND AUSTRIA
5.NATIVIDAD RICHARD PATRICIO
6.NATIVIDAD ROBERTO MATILDO
7.NATIVIDAD SHERLENE IRISH ORUGA
8.NATIVIDAD YANILET TUBERA
9.NATO JENNELYN ALANO
10.NATO MARISTELLE DEL ROSARIO
11.NATONTON JOHN JOSEPH ERIZA
12.NATOZA KIM DARYL GUEVARRA
13.NATURAL JACYL JOHN ALCANTARA
14.NAUI MARY KLEIAN CASSEY PAMBID
15.NAUNGAYAN MARY GRACE BALANGATAN
16.NAVA GEMMALYN MANANSALA
17.NAVA JAMEEL ORCILLA
18.NAVA SHIELA MARIE FLORES
19.NAVAL CHONA MAE SOLIDARIOS
20.NAVAL JACQUELINE ROSE MATAL
21.NAVAL JANINE DY
22.NAVAL JOHN BENEDICT SUERTE
23.NAVAL LOVELYN RHEA IBE
24.NAVAL MARICAR GALANO
25.NAVAL REGILYN SARIBAY


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 4TH
Room / Group No.: 412

1.NAVALES ARJY ALIP
2.NAVALES EMMEE SOCCORRO GUMBAN
3.NAVALES JEREMY BRENT COLIBAO
4.NAVALLO AL LATOJA
5.NAVALTA ANGELIQUE RECTO
6.NAVALTA GLORIA MARIS MAGBITANG
7.NAVALTA JOEYLYN BALITAAN
8.NAVALTA LORY DIA DELOS REYES
9.NAVALTA MA KRISTIN ANN BALLESTEROS
10.NAVALTA MARIEPAZ SAMARISTA
11.NAVALTA ROGER JORDA
12.NAVARES KAREN JULIAN
13.NAVARETTE ABBEGAEL DELOS SANTOS
14.NAVARETTE NERILYN LASONA
15.NAVARETTE RENATO JR CALILAP
16.NAVAREZ LIEZEL BOKO
17.NAVARRA EDUARD JOVEN
18.NAVARRA GRACE BABALA
19.NAVARRA MARIA RENELYN BALAGAT
20.NAVARRETE ARCELI NAVOR
21.NAVARRETE JERBIE ANNE ACOSTA
22.NAVARRETE MARIECRIS SEŅAL
23.NAVARRETE MARRIANE FHE BAGANO
24.NAVARRETE SHERREE MAI MADANAY
25.NAVARRO AEDRIA LOU MARGALLO


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE II
Floor : 4TH
Room / Group No.: 413

1.NAVARRO AETHELU SOL LIRA
2.NAVARRO ANGELICA JAZARENO
3.NAVARRO ANNIELYN RICO
4.NAVARRO CEASAR JOVERO
5.NAVARRO CHRISNA MAE MACALINO
6.NAVARRO CHRISTIAN ANGELO EMBALSADO
7.NAVARRO CRISJOHN AQUINO
8.NAVARRO CYRUS JAMES CASASOLA
9.NAVARRO DAISY BUENAVENTURA
10.NAVARRO DARYL JAMES SAEZ
11.NAVARRO EDEN GUADIZ
12.NAVARRO EMERALD NAVARRO
13.NAVARRO EVANGELINE GULANE
14.NAVARRO FAYE EDLYNNE GUZMAN
15.NAVARRO FERCEDAN GOMEZ
16.NAVARRO FRANCIS ALBERT CASAS
17.NAVARRO GESINE SAPPHIRE ARCADIO
18.NAVARRO GIDEON VINCENT BERNAL
19.NAVARRO GLAIZA PAMINTUAN
20.NAVARRO IAN CARLOS CRUZ
21.NAVARRO JAN LAWRENCE FLORES
22.NAVARRO JANEL MENDOZA
23.NAVARRO JANELLYN MENDOZA
24.NAVARRO JASON ENIERGA
25.NAVARRO JAY-ANNE CULALA


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE III
Floor : 2ND
Room / Group No.: 207

1.NAVARRO JEFFREY ADOVE
2.NAVARRO JESSICA ADOVE
3.NAVARRO JIMMY CRUZ
4.NAVARRO JOANNA MARIE HERNANDEZ
5.NAVARRO JOEMEL TUICO
6.NAVARRO JOHKENNEDY FERNANDEZ
7.NAVARRO JOYCE ANN DELFIN
8.NAVARRO KAREN GANIBAN
9.NAVARRO KRISTINA PAULA MORALES
10.NAVARRO LADEN YUSON
11.NAVARRO LOIDA GOZUN
12.NAVARRO MA THERESE ANE CRISOSTOMO
13.NAVARRO MARGARET ANNE NICOLAS
14.NAVARRO MARIA CHRISTINA ROSALES
15.NAVARRO MARIANNE SEVERINO
16.NAVARRO MARIETTA VICTORIA
17.NAVARRO MARK EDWIN MASANGKAY
18.NAVARRO MARK JOSEPH MARAVILLAS
19.NAVARRO MARY ANN TARNATE
20.NAVARRO MARY ANNE BACLIG
21.NAVARRO MARY CLEIN PARULI
22.NAVARRO MARY GRACE DELA CRUZ
23.NAVARRO MARY GRACE IBASCO
24.NAVARRO MELODIE ESCLEO
25.NAVARRO MICHELLE SIRIBAN


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE III
Floor : 3RD
Room / Group No.: 305

1.NAVARRO MONICA SHALOME ZAMORA
2.NAVARRO NASHVILLE CHARMAINE ARCADIO
3.NAVARRO NOLI MAMARIL
4.NAVARRO PAULINE MARTINEZ
5.NAVARRO RACHEL DELA ROSA
6.NAVARRO RALPH STEPHEN FLORES
7.NAVARRO RAYMOND CARANTO
8.NAVARRO RHEA MANANGAN
9.NAVARRO ROWENA ELAINE ESTROBO
10.NAVARRO SHENNA DARLING I FELONGCO
11.NAVARRO SOCORRO MARAYAG
12.NAVARRO VINA ROSE QUING
13.NAVARRO VON RYAN CARRETERO
14.NAVARRO WALTER TORRES
15.NAVASCA DON RAYMOND LANDICHO
16.NAVASCA MALVIN KENNETH LANDICHO
17.NAVATA LAUREN SANDINO CASTILLO
18.NAVATO LOVEN ABILO
19.NAVELGAS LILIAN JOY ROSALES
20.NAVELGAS NERISSA DIAPUES
21.NAVERA DESIREE LORENZANA
22.NAVIAMOS MARY JOY ANDRADA
23.NAVIAMOS RONNEL ISIP
24.NAVIDA MARY IRENE DANCALAN
25.NAVIDA RINA ORESTE


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE III
Floor : 3RD
Room / Group No.: 306

1.NAVIDAD ALIETH EVARROLA
2.NAVIDAD MARIA CRISBETH CELADA
3.NAVIDAD RHEA JUSAVELLE PORNIA
4.NAVIDAD SHERYLL PANIQUI
5.NAVIS DONNA MAY ALBA
6.NAVOA KARY ANNE LICUD
7.NAVORA MELANIE DE LEON
8.NAYO HELGA MONICA ELORES
9.NAYVE MA THERESA GRACIA MIRAFLORES
10.NAZARENO AZENITH JANABAN
11.NAZARENO BRUNICO BELANGGOY
12.NAZARENO NHIELIZZA MACALINAO
13.NAZARETH DARIUS DISTURA
14.NAZARIA DEXTER JAPAY
15.NAZARIO CHELITO CLARENCE BAGA
16.NAZARIO ROSE ANGELICA BOKO
17.NEALEGA SHIEVA MARIE DE VILLA
18.NEBRE ROCKLEY CABANGBANG
19.NEBREJA KAREN JOY SILDO
20.NEBRES ARVA JEAN CAMBAL
21.NEBRES JOANNA MILLET CABURNAY
22.NEBRES MIRIAM AIREEN MAMIS
23.NEBRIDA MARK JOMEL PATRICIO
24.NEBRIJA GLENN HAROLD GUECO
25.NEBRIJA LURLEEN GUECO


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE III
Floor : 4TH
Room / Group No.: 405

1.NEBRIL ANALENE ANOG
2.NECESARIO EDMON REMOROSA
3.NECESITO GENEROSO JR SEGUI
4.NECESITO MELODY SALVADOR
5.NECESITO NICOLE NIKKI LOVELY CABARLE
6.NECOR REMY ROSE ESPAŅOLA
7.NEDIC LUZIEL SAUSA
8.NEDUELAN JONALYN MAAGMA
9.NEGAPATAN PHOEBE ARRIESGADO
10.NEGOSA DIANA MARIE ARROYO
11.NEGRILLO RENIEL CADIANG
12.NEGRU JAIA GLAIZA DIOLA
13.NEJAR MA RIZA MEQUILA
14.NELLAS ANDREW TIU
15.NELLAS MICHELLE TENEBRO
16.NELMIDA LESTER ROTONE
17.NELMIDA MARC NEIL TALBO
18.NELMIDA RAFFY CRISTOBAL
19.NELMIDA RONA VILLACORTA
20.NEM SINGH CHRISTIAN TOLENTINO
21.NEMIS GENETH AUBREY SALCEDO
22.NEPAGTIC ANTONINA ANGBAO
23.NEPOMUCENO CATHERINE ESTRADA
24.NEPOMUCENO FRANCESCA CAMILLE LEODONES
25.NEPOMUCENO JAYPEE PAMULO


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE III
Floor : 4TH
Room / Group No.: 406

1.NEPOMUCENO JHENNAR LATI
2.NEPOMUCENO JIM PAOLO DIVINA
3.NEPOMUCENO MICHAEL TACULOD
4.NEPOMUCENO RALPH REBUCAN
5.NEPOMUCENO RODGIE DELA PENA
6.NEPOMUCENO STANLEY JAY IGARTA
7.NER LEALEX ANDA
8.NERA JUN PASTOR
9.NERI ALEXANDER CONTRERAS
10.NERI GARRY LAMADORA
11.NERI GLADDY ANN OSTULANO
12.NERI MARIA CRISTINA DOLORES
13.NERI MARIA FELOMINA ACID
14.NERI SUNSHINE BAUTISTA
15.NERIANO KRISTINEVIE ESPINO
16.NERIC CHARMAINE DIANE DELA CRUZ
17.NERIC MARY ROSE BENITO
18.NERIDA AARON LOUIS FLORES
19.NERIDA DONNA VILLAFUERTE
20.NERON RAZEL BARANDA
21.NERVA RAFAEL ALIP
22.NERVES MICHELLE TADENA
23.NERY LEILANI TOMAS
24.NERZA FRANCIS REMINGTON GERMANES
25.NESPEROS SHEILA ZACARIAS


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE III
Floor : 4TH
Room / Group No.: 407

1.NESUS JODY LABRADOR
2.NETHERCOTT GERALDINE BANTA
3.NEUDA ALKIRTH GUZMAN
4.NEW EDWIN CABATAY
5.NEW MARY ANN CABANES
6.NEYPES GEMMEMA DANGGOY
7.NEYPES RAYMOND KIEL CECILIA
8.NEYRA MA JEFFER MERILO
9.NG BRYAN PAUL ESCRITOR
10.NG DIANE MARIE CAPATAN
11.NG FERNAND JOSEPH CAPADA
12.NG FRANCES JENNIFER PARRAS
13.NG GERON CORTEZ
14.NG IVY GIPA
15.NG JOCEL ANN LOPEZ
16.NG KAREN MICHELLE SUŅGA
17.NG MARIFE MEDALLON
18.NG MARK AMIEL CUNAN
19.NG MARY JOAN REYES
20.NG PETER IVIN ANG
21.NG RAYMOND CARLO CO
22.NG ROTHELLE MOONYEEN OKU
23.NGALEW MARIAN CORDILLA
24.NGITTIT CATHERINE MEDINA
25.NGO FERNANDO ENRIQUE KALIMPO


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE IV
Floor : 4TH
Room / Group No.: 403

1.NGO JODIE CLAIRE AQUINO
2.NGO LENI PADILLA
3.NGOJO DORREN GIRON
4.NIANGA XYLONA FRONDA
5.NIBALVOS IAN MARK POMPAC
6.NIBUT JOHANNA BEATRIZ GALVAN
7.NICANDRO CHARISMA MILLABAS
8.NICANOR LENNIE ABIS
9.NICANOR MYRA MARIE FERRER
10.NICANOR NICANOR DIEGO
11.NICANOR ROSILYN MALDA
12.NICASIO RAM ERVIN CAGUETE
13.NICDAO CYRENE SARMIENTO
14.NICDAO DULCE DECENA
15.NICDAO IZUMI RIOS
16.NICDAO JOCELYN PANELO
17.NICDAO KRYSTEL DELA CRUZ
18.NICDAO MARY ANN BANDICO
19.NICDAO MARY JOY MENDOZA
20.NICODEMUS JAZZELE BALBERDE
21.NICODEMUS JUDITH PINEDA
22.NICODEMUS RENA LORRAINE NOCOM
23.NICOL CONRAD OMAN POLICARPIO
24.NICOLAS ABIGAEL CARREON
25.NICOLAS ADRIAN UY


School : C. ARELLANO HIGH SCHOOL
Address : T. ALONZO ST., STA. CRUZ, MANILA
Building : PHASE IV
Floor : 4TH
Room / Group No.: 404

1.NICOLAS AHRA MARIE YAP
2.NICOLAS AMELIA DELLOSA
3.NICOLAS ANNALYN SIOSON
4.NICOLAS BJORN KAYE TANGONAN
5.NICOLAS CHERRY ORATA
6.NICOLAS CHINKY ULIGAN
7.NICOLAS ELEANOR PAKINGAN
8.NICOLAS ELSIE MAGAT
9.NICOLAS JASMIN JANE CALUYA
10.NICOLAS JAYSON REYES
11.NICOLAS JEFREY PADILLA
12.NICOLAS JENNALINE LADO
13.NICOLAS JOWENA MATIAS
14.NICOLAS LOWIE MAE SAN DIEGO
15.NICOLAS MARIA VENUS VILLALON
16.NICOLAS MARVIN PASCUAL
17.NICOLAS MARY GRACE COLLAMAT
18.NICOLAS NOEL MAGDANGAL
19.NICOLAS PAUL WESLEY DIZON
20.NICOLAS RALPH GERALD CONCEPCION
21.NICOLAS REX OLIVER GRAFIL
22.NICOLAS ROY GABRIEL CONCEPCION
23.NICOLAS VANESSA DE GALICIA
24.NICOLAS VERGILYN TABLO
25.NICOMEDES CHRISTIAN MAGBITANG

9
Tambay tayo dito! / Re: Who's your anime crush?
« Message by L30nhrt on 01-20-09 09:35 PM »
Si rinoa and aeris!n.n
teka counted ba yun?hehe kung hindi siyempre si hinata na!hehe

10
Anime and Manga / Re: Final fantasy 8 [gusto kong laruin muli]
« Message by skyflakes on 01-09-11 10:46 AM »
ako naman ff7, buti nalang may pc edition kaya nalaro ko ulit. naalala ko nung highschool ako :cry: talagang iniyakan ko pa nung namatay si aeris :rofl:

11
@aeris, kylangan m0h lang cguro ng working proxy pra mkaconect k., search k n lng s ubt/fbt section ang dami dun

12
[You are not allowed to view links. Register or Login]
may pinost na ako about jan hanapin mo na lang, tpos dl ka ng TCP optimizer promise bibilis talaga kakagamit ko lang kanina ang tulin lalo na sa dl imbis na bumaba yung kb habang nag download pataas ng pataas try mo, pag nag work out sayo pakarma naman o kaya kahit thank you man lang, sige salamat din sa pagbabasa
boss paki link naman plz

13
[You are not allowed to view links. Register or Login]
[You are not allowed to view links. Register or Login]
.pa post naman poh ng answers on how to ... nid pu tlga kc? please?

How to create a bootable floppy disk
Code: [You are not allowed to view links. Register or Login]
http://support.microsoft.com/kb/305595

Try this also

[code} [You are not allowed to view links. Register or Login]

14
[You are not allowed to view links. Register or Login]
[You are not allowed to view links. Register or Login]
hi aeris! :) tips here sa mobile zone marami don... bout sa rock tv meron threads sa mobile apps, ubt/fbt zone & mobile discusn... :) ammm kac sis, d masasagot ung prob mo kac d2 ka sa pc zone... :)

pero h0nestly p0h,gmgana tlga r0cktv sa 6600?

gumagana naman po kaya lang may buffering issue

15
Mobile UBT/FBT Help and Support / Re: om 4.2 (Help)
« Message by ClydeChaz on 12-31-08 03:58 AM »
[You are not allowed to view links. Register or Login]
Globe po ako

mali po ung pinagpostsan mo

tnx

Pages: 1